Phong cách Địa Trung Hải là sự pha trộn giữa nền văn hóa Ý, Tây Ban Nha và Hi Lạp. Nó sử dụng các gam màu tự nhiên như trắng, kem, nâu nhạt để tạo cảm giác êm đềm thơ mộng. Vật liệu được sử dụng chủ yếu là gỗ và đá granite. Mời các bạn cùng ngắm những gian phòng tắm tuyệt đẹp theo kiểu Địa Trung Hải dưới đây nào!
Bạn đang đọc: Những gian phòng tắm tuyệt đẹp theo kiểu Địa Trung Hải
Tìm hiểu thêm: Ngôi nhà với nhiều cửa sổ rộng 72m2 ở Nhật Bản
>>>>>Xem thêm: Những chiếc đèn bàn cá tính và “lạ”.